|
โครงการปกป้องสถาบันสำคัญของชาติภายใต้ ภายใต้สนับสนุนการดำเนินงานในการพระราชพิธีบรมราชาภิเษกในกิจกรรม คลองสวยน้ำใส (ช่วงเฉลิมพระเกียรติ) |
![](images/22533.JPG) |
วันที่ 31 กรกฎาคม 2562 องค์การบริหารส่วนตำบลกุดน้ำใส นำโดย นายสุเทพ ดีอุดม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกุดน้ำใส พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการ พนักงาน ร่วมกันพัฒนาตามโครงการปกป้องสถาบันสำคัญของชาติภายใต้ ภายใต้สนับสนุนการดำเนินงานในการพระราชพิธีบรมราชาภิเษกในกิจกรรม คลองสวยน้ำใส (ช่วงเฉลิมพระเกียรติ) ณ ห้วยลำคันฉู บ้านโพธิ์ทอง ตำบลกุดน้ำใส อำเภอจัตุรัส จังหวัดชัยภูมิ |
|
|
|