|
นายสุเทพ ดีอุดม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกุดน้ำใส เป็นประธานเปิด โครงการโรงเรียนปลอดขยะ (Zero Waste School) |
![](images/2361.jpg) |
วันที่ 23 สิงหาคม 2562 นายสุเทพ ดีอุดม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกุดน้ำใส เป็นประธานเปิด โครงการโรงเรียนปลอดขยะ (Zero Waste School) พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ณ โรงเรียนบ้านวังเสมา (พินิจอนุสรณ์) |
|
|
|