|
มอบเสื้อสำหรับปฎิบัติงานอำนวยความสะดวกด้านจราจร ณ.โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายรุราษฎร์รังสรรค์) ตำบลกุดน้ำใส อำเภอจัตุรัส จังหวัดชัยภูมิ |
![](images/72344.JPG) |
เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2564 องค์การบริหารส่วนตำบลกุดน้ำใส นำโดย นายสุเทพ ดีอุดม นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกุดน้ำใส พร้อมด้วย ข้าราชการได้มอบเสื้อสำหรับปฎิบัติงานอำนวยความสะดวกด้านจราจร ณ.โรงเรียนบ้านตลาด(คำนายรุราษฎร์รังสรรค์) ตำบลกุดน้ำใส อำเภอจัตุรัส จังหวัดชัยภูมิ
|
|
|
|